Eleto agba
 

IMG_0075_edited.jpg

Kaabọ si Ile ọnọ Awọn ọmọde ti Wilmington!
Wọle ati pe iwọ yoo rii aye iyalẹnu nibiti awọn ọmọ ẹgbẹ ti o ni itara ṣe ki awọn alejo ti o ni itara lati jẹ ki ibẹwo rẹ jẹ ọkan ti o dun. Mo ti wa ni Ile ọnọ fun ọdun mẹrin ati pe Mo pinnu lati faagun wiwa Ile ọnọ ni agbegbe, iṣeto asopọ isunmọ pẹlu awọn alatilẹyin Ile ọnọ, ati fifi aaye ifihan ati akoonu siseto eto ẹkọ lọwọlọwọ. Ti ohunkohun ba wa ti a le ṣe lati jẹ ki ibẹwo rẹ jẹ ọkan igbadun diẹ sii, Emi yoo fẹ lati gbọ lati ọdọ rẹ! Ayanfẹ mi apakan ti ṣiṣẹ ni awọn Museum ni ri awọn ọmọ rẹrin rẹrin musẹ, gbigbọ wọn dun ohun, ati wiwo wọn ti sọnu ni aye kan ti riro ere.
 
 

Rii daju lati da duro ki o wo kini o jẹ ki a jẹ opin irin ajo aarin fun igbadun ẹbi!

Heather Sellgren

hsellgren@playwilmington.org

 

Ẹgbẹ naa

Jessie 2022.jpg

Jessie  Goodwin

Oludari ti awọn isẹ

jgoodwin @playwilmington.org

Dori 2022.jpg

Dori Bishara

Julia 202222.jpg

Julia  Gerringer

Jamie%202_edited_edited.jpg

Jamie  Longshore

Katie 2022.jpg

Katie Roby

unnamed (1).jpg

Patti  Erkes

Anna.jpg

Abby Weinshenker

Meredith.jpg

Meredith Stogner

ALAGBARA IRANLỌWỌ  

jgerringer@playwilmington.org

ỌJỌRỌ TITA  

jlongshore@playwilmington.org

COORDINATOR Ìṣẹlẹ  

perkes@playwilmington.org

ALEJO Ibasepo Alakoso  

mstogner@playwilmington.org

DEVELOPMENT COORDINATOR

dbishara@playwilmington.org

DSC_0131_edited.jpg
DSC_0132_edited_edited.jpg

Ralph Fischer

Sean Ray

OLODODO IDAGBASOKE

dbishara@playwilmington.org

WEEKEND MANAGER

sray@playwilmington.org

DSC_0127_edited.jpg
DSC_0128_edited_edited.jpg
 

igbimo oludari

 

Harriett Loweth - Aare
 

Cameron Crafford - Igbakeji Aare
 

Jeffrey Smith - Iṣura
 

Lawrence Sackett - Aare ti o ti kọja

 

Megan Barbour

 

Caroline Blanton

 

Ellen Bryden

  

Clayton Gsell

 

Tiffany idana

 

Laura Lisle

 

Megan Miller

 

Lanetta Pantiel

 

Allie Wallace

 

Rob Zapple